மீண்டும் தளபதி விஜய்யுடன் கைகோர்க்கும் உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் !

Actor Cinema News 360 General Tamil Cinema

 

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நட்சத்திரமாக வலம் வரும் நடிகர் விஜய் உடைய படங்கள், ஒவ்வொன்றும் வசூலில் புதிய சாதனைகள் படைக்கின்றன. கோடிக்கணக்கில் ரசிகர்களை கொண்டிருக்கும் விஜய் அடுத்ததாக எந்த திரைப்படத்தில் நடிக்கிறார் என்பது, ரசிகர்களிடம் மட்டுமல்லாது திரைத்துறையிலெயே பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்நிலையில் நடிகர் விஜய் , நடிகர் உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து படம் செய்யவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

நடிகர் விஜய தற்போது டாக்டர் படப்புகழ் நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில், சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் பீஸ்ட் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இறுதிக்கட்டத்தை நெருங்கியுள்ளது. இதனை தொடந்து தெலுங்கு இயக்குநர் வம்சி இயக்கும் தமிழ், தெலுங்கு மொழிகளில் உருவாகும் பிரமாண்ட படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். இதனையடுத்து மீண்டும் இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் அவர் படம் நடிப்பது உறுதியாகியுள்ளது. இப்படத்தை மாஸ்டர் படத்தை தயாரித்த XB Film Creators நிறுவனத்தின் சேவியர் பிர்ட்டோ தயாரிக்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருகிறது. இதற்கிடையில் ரெட் ஜெயண்ட் ஃபிலிம்ஸ் நிறுவந்ததுடன் இணைந்து இரண்டு படங்கள் செய்ய விஜய்யிடம் பேச்சுவார்த்தை நடந்துள்ளது. ரெட் ஜெயண்ட் ஃபிலிம்ஸ் நிறுவனம் திரைத்துறையில் கால்பதித்தே விஜய் நடித்த ‘குருவி’ படம் மூலம் தான் என்பது குறிப்பிடதக்கது. நீண்ட வருடங்களுக்கு பிறகு மீண்டும் ரெட் ஜெயண்ட் ஃபிலிம்ஸ் உடன் விஜய் படம் செய்வது உறுதியாகியுள்ளது. அனேகமாக இயக்குநர் லோகேஷ் இயக்கவுள்ள படத்தை, ரெட் ஜெயண்ட் ஃபிலிம்ஸ் மற்றும் XB Film Creators இணைந்து தயாரிக்கலாம் எனவும் செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது.

Related posts

𝑲𝑨𝑳𝑨𝑴 𝑺𝑨𝑳𝑨𝑨𝑴 – 𝑽𝑰𝑹𝑻𝑼𝑨𝑳 𝑻𝑹𝑰𝑩𝑼𝑻𝑬 𝑻𝑶 𝑻𝑯𝑬 𝑷𝑬𝑶𝑷𝑳𝑬’𝑺 𝑷𝑹𝑬𝑺𝑰𝑫𝑬𝑵𝑻 𝑶𝑵 𝑯𝑰𝑺 5𝑻𝑯 𝑹𝑬𝑴𝑬𝑴𝑩𝑹𝑨𝑵𝑪𝑬 𝑫𝑨𝒀 𝑭𝑹𝑶𝑴 7.00𝑷𝑴 𝑶𝑵𝑾𝑨𝑹𝑫𝑺

admin

കൊലമാസ്സ് – Kammara Sambhavam Malayalam Movie Review

admin

ஹைதராபாத் கிக் உடன் இணைந்து அமேசான் ப்ரைம் ம்யூசிக் தெலுங்கு இசை ரசிகர்களுக்காக புதிய வகை தெலுங்கு பாப் பாடல்களை அறிமுகப்படுத்துகிறது

admin

ஹைடெக் கார் திருடும் நட்டி – ருஹி சிங் போங்கு

admin

ஹீரோவானார் ‘உச்சத்துல சிவா’ ஆண்ட்டி ஹீரோ

admin

ஹீரோயின் அம்மாவுக்கு ரூட் விடும் ரவிமரியா- ’பகிரி’ படத்தில் ரகளை

admin

ஹீரோக்களுக்கு செலவு செய்வதற்கு பதில் கதைக்கு செலவு செய்யுங்கள் ” மெய்ப்பட செய் ” இசை வெளியீட்டு விழாவில் தயாரிப்பாளர் K.ராஜன் பேச்சு

admin

ஹிரோ சினிமாஸ் கதிர் நடிக்கும் ஒன்பதிலிருந்து பத்துவரை (9 டு 10

admin

ஹிப்ஹாப் தமிழாவின் நான் ஒரு ஏலியன்

admin

ஹிப்ஹாப் ஆதியின் இசையில் “கோமாளி”

admin

ஹிப்பி பட நாயகி டிகங்கான சூர்யவன்ஷிக்கு 2018 ம் ஆண்டிற்கான தாதாசாகெப் பால்கே விருது

admin

ஹிந்தியில் கால்தடம் பதிக்கும் நடிகர் மஹத்

admin