’சடக்-2 திரைப்படத்தின் ட்ரைலர்

மகேஷ் பட்டின் எழுத்து, இயக்கத்தில் வெளிவரவிருக்கும் திரைப்படம் ’சடக்-2’. இந்தத் திரைப்படம் 1991ஆம் ஆண்டு சஞ்சய் தத் மற்றும் பூஜா பட் நடிப்பில் வெளிவந்த ’சடக்’ திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சியாகும். மாபெரும் வெற்றித் திரைப்படமாக அமைந்த ’சடக்’ திரைப்படம் வெளியாகி பல வருடங்கள் கழித்து சடக்-2 வெளியாகிறது.

ஆலியா பட் முன்னணி கதாப்பாத்திரத்தில் நடிக்கும் இப்படத்தில், சஞ்சய் தத், பூஜா பட், ஆதித்யா ராய் கபூர், குல்ஷன் க்ரொவர், மகரந்த் தேஷ்பாண்டே ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். மேலும் இப்படத்தை மகேஷ் பட் & முகேஷ் பட்டின் விஷ்வேஸ் பிலிம்ஸ் மற்றும் ஃபாக்ஸ் ஸ்டார் ஸ்டூயோஸ் இணைந்து தயாரித்திருக்கிறது.

தற்போது இந்த இடத்தின் ட்ரைலர் வெளியாகியுள்ளது . வரும் ஆகஸ்ட் 28-ஆம் தேதி டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டாரில் படம் ரீலீஸ் ஆகிறது .

 

Ajith Thunivu Movie Release on Jan 11th
Previous article#Alejandro González Iñárritu Best Movie Interesting List | #அலிஜான்ட்ரோஇன்னரிட்டு சிறந்த திரைப்படங்கள் – #Jackiesekar #Jackiecinemas
Next articleஷான் ரோல்டனின் “ஆக்கப் பிறந்தவளே”